dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง)

Dark007
zenjedsada
6 posters

Go down

มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง) Empty มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง)

ตั้งหัวข้อ by zenjedsada Tue May 19 2009, 22:55

นี่ครับ

http://horo.teenee.com/whoru/

ผลการทำนาย ตอนที่คุณเกิดมาบนโลกในอดีตชาติ :

ชาติที่แล้ว คุณเป็น ผู้ชาย

สถานที่คุณเกิด : ประเทศไทย จังหวัดเชียงราย
ประมาณปี พ.ศ. 2203

อาชีพเดิมของคุณคือ :
นายพราน นักล่าสัตว์มือฉมัง อุ้งตีนหมี เขี้ยวเสือ หัวสิงโต หนังงูเหลือม กระดองเต่า นอแรด ฟันฉลามคุณมีสะสมหมด

บุคลิกภาพของคุณในอดีต :
นิ่ง ๆดูหงิม ๆ แต่คนอย่างคุณสะกดคำว่ากลัวไม่เป็น ไม่กลัวไม่ถอย แต่นิ่งมากๆ

บทเรียนในอดีตชาติของคุณ :
อย่าเขียนเสือให้วัวกลัว เพราะไม่มีวัวที่โง่เท่าควายพอจะกลัวเสือกระดาษ

ผลออกมาเป็นยังไงก็เอาบอกกันนะคับ

เครดิต คุณแรมโบ้ http://reborntfc.freeforums.org/viewtopic.php?f=6&t=4844
zenjedsada
zenjedsada
Importance
Importance

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง) Empty Re: มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง)

ตั้งหัวข้อ by Dark007 Fri Jul 17 2009, 17:38

เหอ เจอเยอะละ แต่ไม่มีใครบอกได้จริงสักคน
ว่าที่บอกจริงหรือเท็จ มีหลักฐานอะไร
DekDek_06 DekDek_06

Dark007
Member DD
Member DD

มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง) Empty Re: มาทำนายชาติก่อนคุณเป็นอะไร(ไม่มีฮาครับจริงจัง)

ตั้งหัวข้อ by tonexs4 Sun Sep 13 2009, 08:33

ผลการทำนาย ตอนที่คุณเกิดมาบนโลกในอดีตชาติ :

ชาติที่แล้ว คุณเป็น ผู้หญิง

สถานที่คุณเกิด : เมืองที่ลุ่มแม่น้ำโขง ซึ่งถูกเรียกว่า โยนกนาคพันธุสิงหนวัตินคร ปัจจุบันเป็นส่วนหนึ่งในจังหวัดเชียงราย
ประมาณปี พ.ศ. 1740

สาวใช้ แม่บ้าน

คุณเป็นคนรู้จักวางตัว เป็นเจ้านายที่ดีสำหรับลูกน้อง และเป็นลูกน้องที่ดีสำหรับเจ้านาย เป็นพี่ที่ดีสำหรับน้อง เป็นลูกที่ดีสำหรับพ่อแม่ ทุกคนเลยรักคุณไง

บทเรียนของคุณ - ศึกษาการถ่อมตัวและศรัทธาในจิตวิญญาณ คุณน่าจะเชื่อในเหตุผลด้วย

หุหุหุ คำทำนายเราเชื่อไม่เชื่อก็ดูกันไปนะครับ

tonexs4
Member DD
Member DD

ตั้งหัวข้อ by marklonson Mon Feb 08 2010, 20:04

ชอบมากเลยค่ะ
ฝากบทกลอนแห่งความหวังด้วยนะค่ะ สู้ๆค่ะ

ไม่มีคำว่าแพ้หากว่าเราได้เริ่ม
ไม่มีคำว่าอยู่ที่เดิมหากเราได้ค้นหา
ไม่มีคำว่าเป็นที่หนึ่งหากยังต้องพึ่งพา
ไม่มีคำว่าดีกว่าหากว่าเราไม่ตั้งใจ

กำลัง in love ฟังเพลงที่นี่ได้ค่ะ
ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่ ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 mp3ใหม่ คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง โหลดเพลงmp3 โหลดเพลงmp3ฟรี โหลดเพลงฟรี โหลดเพลงใหม่ฟรี โหลดเพลงใหม่ โหลดmp3 ไม่มีนะค่ะ

marklonson

ตั้งหัวข้อ by wasuwach Fri Jun 04 2010, 17:22

แค่เกิดวันเดียวกันจะมีชาติก่อนเหมือนกันหรือ

wasuwach
Member DD
Member DD

ตั้งหัวข้อ by Dark119 Fri Apr 08 2011, 20:35

ผลทำนายอดีตชาติ

ชาติที่แล้ว คุณเป็น ผู้หญิง

สถานที่คุณเกิด : Nerang, Gold Coast ควีนแลนด์ ออสเตรเลีย
ประมาณปี พ.ศ. 1213

นักคำนวณ คุณสามารถคำนวณตัวเลขได้เก่งมากๆ ทั้งตัวเลข และดวงดาว

ข้างนอกสุกใส ข้างในตะติ๋งโหน่ง ฟอร์มจัดมากๆ แม้ในเรื่องที่คุณเองก็ไม่รู้ เอาน่าก็ไม่ได้มีพิษภัยกับใคร

เงินฟาดหัวสุนัขเล่นได้
เอามาฟาดหัวคนเล่นเมื่อไร
ผิดกฎหมายทันที

Dark119
Member DD
Member DD

ขึ้นไปข้างบน