dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ulead GIF Animator 5.0+creak ในตัว

Go down

Ulead GIF Animator 5.0+creak ในตัว Empty Ulead GIF Animator 5.0+creak ในตัว

ตั้งหัวข้อ by valess Tue Feb 17 2009, 11:42

Ulead GIF Animator 5.0+creak ในตัว

รายละเอียด--ไทยแวร์
Ulead GIF Animator : สำหรับเจ้าตัว โปรแกรมนี้ นะครับซึ่งเป็นโปรแกรมที่ โด่งดังมาก ในเหล่า บรรดาเวบมาสเตอร์ กันทั้งหลาย นะครับผม เพราะว่า โปรแกรมตัวนี้ สามารถ ทำ GIF Animation ได้นะครับ คือหลายท่าน ก็คงจะเห็น ภาพ ตามเวบไซต์ ที่สามารถ ขยับได้ หรือเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาได้ นะครับ ส่วนวิธีทำนั้นท่านไปทำภาพ ที่มีนามสกุล .GIF มาก่อนนะครับ หลายๆ ภาพ หลังจากนั้นก็ใช้เจ้าตัว โปรแกรมนี้ เป็นตัว รวมเข้าด้วยกันเป็น ภาพเดียวครับ และนอกจากนี้ โปรแกรมนี้ยังมี ลูกเล่นต่างๆ ให้ท่านได้เลือกเล่นกันอีกมากมายครับผม สำหรับ ในเวอร์ชั่น 5.0 นี้นะครับก็ได้มีการ ที่ปรับปรุง Fearture ต่างๆ ให้ดี ขึ้นมาอีกมากมายเลยครับ ไม่ว่าจะเป็น Edit , Optimize , Preview Mode ครับ และอื่นๆ อีกมากมายครับผม ...

โหลดเลย

valess
valess
Knight of Mod
Knight of Mod

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน