dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

4 posters

Go down

dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ Empty dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ by slayers Sun Feb 15 2009, 00:26

ตามหามานานมากแล้วอ่ะค่ะ หาไม่ได้เลย ชอบตั้งแต่ดูทางช่อง ๙ แล้ว

อยากได้เป็นอนิเมะมาเก็บไว้มากเลย ใครพอจะทราบบ้างคะว่าหา...

ซื้อเป็นแผ่น(แท้หรือไรท์ก็ได้) หรือโหลดได้ที่ไหนบ้างอ่ะคะ

อยากได้ที่เป็นพากษ์ไม่ก็ซับไทยอ่ะคะ เพราะตอนนี้หาได้แต่ซับอิ้ง DekDek_41

แล้วดันไม่เก่งอิ้งด้วยอ่ะ ดูแล้วแปลแบบงูๆ ปลาๆ อ่ะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
slayers
slayers
Member DD
Member DD

ขึ้นไปข้างบน Go down

dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ Empty Re: dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ by kamolpatch Sun Feb 15 2009, 02:19

slayers พิมพ์ว่า:ตามหามานานมากแล้วอ่ะค่ะ หาไม่ได้เลย ชอบตั้งแต่ดูทางช่อง ๙ แล้ว

อยากได้เป็นอนิเมะมาเก็บไว้มากเลย ใครพอจะทราบบ้างคะว่าหา...

ซื้อเป็นแผ่น(แท้หรือไรท์ก็ได้) หรือโหลดได้ที่ไหนบ้างอ่ะคะ

อยากได้ที่เป็นพากษ์ไม่ก็ซับไทยอ่ะคะ เพราะตอนนี้หาได้แต่ซับอิ้ง DekDek_41

แล้วดันไม่เก่งอิ้งด้วยอ่ะ ดูแล้วแปลแบบงูๆ ปลาๆ อ่ะ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ที่ผมรู้นะ Fan Sub ยังมะทำแน่ครับ เพราะการ์ตูนมันเก่ามาก ถ้ามีก็คงหายากหน่อย แต่ผมมะเคยเห็นอะFan Sub(ส่วนใหญ่แล้วเขาจะเอาการ์ตูนใหม่ มาทำซับไทยซะมากกว่านะ) ไหนทำเลยนะ
อย่างไงก็พยายามหาละกันนะ ครับ อิอิ ช่วยได้แค่นี้

แก้ไขล่าสุดโดย kamolpatch เมื่อ Sun Feb 15 2009, 22:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kamolpatch
kamolpatch
Moderator
Moderator

https://dekdek.thai-forum.net

dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ Empty Re: dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ by slayers Sun Feb 15 2009, 13:50

แงๆ DekDek_52

ถึงจะเก่าแต่ก็มีคุณภาพนะคะ เศร้าจัง

สุดท้ายก็ต้องจบชีวิตที่ซับอิ้งเหรอนี่ T^T

มีใครอัดจากทีวีเก็บไว้แล้วจะไรท์ขายมั่งไหมนี่ อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย
slayers
slayers
Member DD
Member DD

ตั้งหัวข้อ by valess Sun Feb 15 2009, 13:57

อยากได้เหมือนกัน แต่หาไม่ได้เลย เลยหันไปสะสมมังกะแทน เห้อ ชีวิต

หาได้แล้วแผ่ส่วนบุญมาให้ด้วยนะคะ DekDek_16
valess
valess
Knight of Mod
Knight of Mod

dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ Empty dah! dah! dah! ลูเบบี้น้อยต่างดาว หาซื้อ/โหลดได้ที่ไหนบ้างคะ

ตั้งหัวข้อ by green Sat Jul 11 2009, 20:22

[quote="kamolpatch"]
slayers พิมพ์ว่า:ตามหามานานมากแล้วอ่ะค่ะ หาไม่ได้เลย ชอบตั้งแต่ดูทางช่อง ๙ แล้ว

^
^
เห็นแต่ที่เป็น sub english อ่ะค่ะ
http://www.weloveshopping.com/template/a18/showproduct.php?pid=10453313&shopid=11101
เว็บนี้นะคะ

green

ขึ้นไปข้างบน