dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามเรื่อย้ายบอร์ด

Go down

สอบถามเรื่อย้ายบอร์ด Empty สอบถามเรื่อย้ายบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by khamthip_l Thu Jun 04 2009, 15:33

อยากสอบถามน่ะค่ะ ว่าจะมีการย้ายบอร์ดจริงหรือเปล่าค่ะ
เพราะทราบข่าวตั้งแต่วันที่ 27 พ.ค. ว่าจะย้ายบอร์ด และแจ้งให้เข้าไปสมัครในเว็ปบอร์ดใหม่ แต่ว่าพอจะเข้าไปสมัครก็ไม่สามารถสมัครได้
จนวันนี้(4 มิ.ย. 52) เข้าไปกลับพบว่าปิดรับสมัครแล้ว
ทำให้อยากทราบว่า
1. ย้ายบอร์ดหรือไหมค่ะ
2. แล้วถ้าไม่ได้สมัครหรือสมัครบอร์ดใหม่ไม่ทัน จะต้องทำอย่างไร จึงจะสามารถใช้งานได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้ามากเลยค่ะ

khamthip_l
Otaku DD
Otaku DD

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน