dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากได้ดนตรีโคนันที่เป็น melody อะครับ

Go down

อยากได้ดนตรีโคนันที่เป็น melody อะครับ Empty อยากได้ดนตรีโคนันที่เป็น melody อะครับ

ตั้งหัวข้อ by gotzisvip Mon Apr 20 2009, 12:39

ก็คือว่า ผมอยากได้ ดนครี โคนันอะครับ
ที่เป็น คล้ายๆพวก ดนตรี ที่เป็นวง melody ประมาณนี้อะครับ
แบบว่า เป็นพวก เสียงปรัมเป็ด เสียงแทค เสียงปี่ อะครับผม
ไม่รู้ว่าผมโพสทุกที่ไหม เพราะผมเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ ของที่นี้อะครับ
ถ้ามีอะไร ดีๆ ก็ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ
ถ้าใคร รู้อะไร ก็ช่วยผมด้วยนะครับ
DekDek_16

gotzisvip

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics