dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ

3 posters

Go down

ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ Empty ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ

ตั้งหัวข้อ by zead Tue Apr 14 2009, 20:38

อันนี้ ผมก็ได้มาจากที่อื่นเช่นกันครับ แต่น่าสนใจดีเลยมาฝากกัน ลองอ่านดูแล้วลองบอกว่า คุณรู้สึกอย่างไร

ช. ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

ญ. คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

ช. แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

ญ. แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

ช. ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

ญ. ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

ช. สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

ญ. แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ?

ช. ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

ญ. จูบฉันสักครั้งซิคะ

. . .

หลังแต่งงานแล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น
DeawGuMa
zead
zead
Importance
Importance

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ Empty Re: ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ

ตั้งหัวข้อ by MG_PlayBoy Tue Apr 14 2009, 23:20

เหอๆ เวรของกรรมแท้ๆ
MG_PlayBoy
MG_PlayBoy
Admin Tee
Admin Tee

ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ Empty Re: ถามและตอบ ลองอ่านดูครับ

ตั้งหัวข้อ by browny007 Wed Apr 15 2009, 09:25

อ่านลง กับ อ่านขึ้น ต่างกันสุดกู่
browny007
browny007
Importance
Importance

ขึ้นไปข้างบน