dekdek
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ

2 posters

Go down

ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ Empty ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ

ตั้งหัวข้อ by peogeo Fri Apr 03 2009, 11:44

คือ สงกะสัย นิดนึง ห้อง อันนิเมพากย์ไทยหายไปไหนและ เลิกแจก หรือ ยังไง ช่วยแจงหน่อย ฮะ เพราะ อ่าน บอด หลายหน้าแล้วมะเจอ

โดยส่วนตัว ดูได้หมดแหละ แต่น้องผมยังเล็กอยู่ ไม่อ่านซับ จะเอาแต่พากย์ไทย DekDek_01

peogeo
Member DD
Member DD

ขึ้นไปข้างบน Go down

ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ Empty Re: ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ

ตั้งหัวข้อ by browny007 Fri Apr 03 2009, 11:52

โดนลบไปแล้วเพื่อความปลอดภัยของเว็บครับ
browny007
browny007
Importance
Importance

ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ Empty Re: ถามหน่อยครับ ห้อง อันนิเม พากย์ ไทย ไปไหนแล้วอะ

ตั้งหัวข้อ by peogeo Fri Apr 03 2009, 13:19

DekDek_04 เข้าใจแล้ว หึหึ

peogeo
Member DD
Member DD

ขึ้นไปข้างบน